Cữu Vỹ Hồ
«´¨`•..¤Chào mừng bạn đến với CVH.¤..•´¨`»
۰۪۪۫۫●۪۫۰ Mong bạn có những giây phút vui zẻ ngaz.۰۪۪۫۫●۪۫۰
Bạn hãy đăng kí thành viên ( nếu chưa có nick ) hoặc đăng nhập để tham gia cùng chúng tớ bạn nhé !★

~♥️ Happy nice day♥️~
nice to meet u :X
Thân ,
Simon Nagatare
Cữu Vỹ Hồ
«´¨`•..¤Chào mừng bạn đến với CVH.¤..•´¨`»
۰۪۪۫۫●۪۫۰ Mong bạn có những giây phút vui zẻ ngaz.۰۪۪۫۫●۪۫۰
Bạn hãy đăng kí thành viên ( nếu chưa có nick ) hoặc đăng nhập để tham gia cùng chúng tớ bạn nhé !★

~♥️ Happy nice day♥️~
nice to meet u :X
Thân ,
Simon Nagatare

~♥ Chào mừng đến với Nine-Tailed Fox ♥~

Last topic
Nhạc Hàn Quốc - K-pop Trả lờiNhạc Hàn Quốc - K-pop - 18 Trả lời
Những hit của Má mình (Lady Gaga) Trả lờiNhững hit của Má mình (Lady Gaga) - 15 Trả lời
CM :Con gái dê hơn con trai ^_^b(Khu Vực Cấm Chị Em Phụ Nữ) Trả lờiCM :Con gái dê hơn con trai ^_^b(Khu Vực Cấm Chị Em Phụ Nữ) - 13 Trả lời
9/4 numberone Trả lời9/4 numberone - 11 Trả lời
Nhạc Âu Mỹ - US-UK Trả lờiNhạc Âu Mỹ - US-UK - 10 Trả lời
Nếu một ngày bạn buồn và muốn khóc Trả lờiNếu một ngày bạn buồn và muốn khóc - 7 Trả lời
Nhạc Việt Nam - V-pop Trả lờiNhạc Việt Nam - V-pop - 7 Trả lời
Truyện cười Vova Trả lờiTruyện cười Vova - 7 Trả lời
Cherry94ST Trả lờiCherry94ST - 7 Trả lời
Xin lỗi vì tớ đã thích cậu Trả lờiXin lỗi vì tớ đã thích cậu - 6 Trả lời
Thơ vui về thi cử lượt xemThơ vui về thi cử - 2828 Xem
Phân tích vẻ đẹp của chị em Thúy Kiều lượt xem Phân tích vẻ đẹp của chị em Thúy Kiều - 1965 Xem
Xin lỗi vì tớ đã thích cậu lượt xemXin lỗi vì tớ đã thích cậu - 938 Xem
PHÂN TÍCH BÀI THƠ "NÓI VỚI CON" CỦA Y PHƯƠNG lượt xemPHÂN TÍCH BÀI THƠ "NÓI VỚI CON" CỦA Y PHƯƠNG - 772 Xem
dạy nhảy i am the best !!! lượt xemdạy nhảy i am the best !!! - 729 Xem
Văn nghị luận: Mùa xuân nho nhỏ lượt xemVăn nghị luận: Mùa xuân nho nhỏ - 693 Xem
dạy nhảy roly poly lượt xemdạy nhảy roly poly - 589 Xem
DAM TV - Kênh giải trí lượt xemDAM TV - Kênh giải trí - 556 Xem
phân tích pài thơ "sang thu" đây pà con ơi lượt xemphân tích pài thơ "sang thu" đây pà con ơi - 549 Xem
9/4 numberone lượt xem9/4 numberone - 469 Xem

Tắm trắng' với đường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Apr 20, 2013 11:54 am
Simon

Thành Viên- Simon
Danh HiệuCửu Vỹ Hồ

Cửu Vỹ Hồ
Hiện đang:
Gold Gold : 157592
Gold Gold : 157592
Tắm trắng' với đường Vide10
Bài gửiTiêu đề: Tắm trắng' với đường
https://cuuvyho.forumvi.com

»Tiêu đề: Tắm trắng' với đường

Hỗn hợp đường, dầu oliu, mật ong thường được phụ nữ phương Tây dùng thay cho các loại sữa tắm bởi nó có tác dụng tẩy tế bào chết, làm mịn da, cung cấp các dưỡng chất cần thiết để da khỏe khoắn, hồng hào: vitamin E, C, B3...

Một số bạn rất thích tắm với muối, tuy có làm da săn chắc, sạch sẽ hơn nhưng muối có tính sát khuẩn mạnh, nếu lạm dụng sẽ gây tổn thương tế bào. Thế nên, Hana chọn đường kết hợp với các thành phần khác để cung cấp độ ẩm và làm trắng da toàn thân. Các chị có thể nhỏ thêm một vài giọt tinh dầu với mùi hương yêu thích như: hoa bưởi, xả chanh, oải hương, cam... Sẽ rất thư giãn sau một ngày làm việc vất vả đấy!

Chuẩn bị:

3 thìa đường
1 thìa dầu oliu
1 thìa mật ong
2-3 giọt tinh dầu (mùi hương tùy theo sở thích)

Thực hiện:

Chuẩn bị đường, mật ong và dầu oliu.

Trộn đường với các thành phần khác theo tỷ lệ, các bạn có thể thêm vài giọt tinh dầu để tăng cảm giác thư giãn.

Cho hỗn hợp ra tay, massage toàn thân, bảo quản trong ngăn mát tủ lạnh có thể dùng cho 2 lần tắm/tuần.

Massage nhẹ nhàng khoảng 10 phút để tẩy da chết, tắm lại với nước ấm. Sử dụng đều đặn, các bạn sẽ có làn da trắng mịn.

Cách dùng:

Các bạn tắm qua với nước ấm, sau đó thoa hỗn hợp lên toàn bộ cơ thể, massage nhẹ nhàng. Những chỗ khuỷu tay, đầu gối, chân nên chà mạnh hơn. Thực hiện 2 lần/ tuần để da luôn mịn màng, tươi mới.

Message reputation : 100% (1 vote)

Tài Sản của Simon

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Trả Lời Nhanh