Cữu Vỹ Hồ
«´¨`•..¤Chào mừng bạn đến với CVH.¤..•´¨`»
۰۪۪۫۫●۪۫۰ Mong bạn có những giây phút vui zẻ ngaz.۰۪۪۫۫●۪۫۰
Bạn hãy đăng kí thành viên ( nếu chưa có nick ) hoặc đăng nhập để tham gia cùng chúng tớ bạn nhé !★

~♥️ Happy nice day♥️~
nice to meet u :X
Thân ,
Simon Nagatare
Cữu Vỹ Hồ
«´¨`•..¤Chào mừng bạn đến với CVH.¤..•´¨`»
۰۪۪۫۫●۪۫۰ Mong bạn có những giây phút vui zẻ ngaz.۰۪۪۫۫●۪۫۰
Bạn hãy đăng kí thành viên ( nếu chưa có nick ) hoặc đăng nhập để tham gia cùng chúng tớ bạn nhé !★

~♥️ Happy nice day♥️~
nice to meet u :X
Thân ,
Simon Nagatare

~♥ Chào mừng đến với Nine-Tailed Fox ♥~

Last topic
Nhạc Hàn Quốc - K-pop Trả lờiNhạc Hàn Quốc - K-pop - 18 Trả lời
Những hit của Má mình (Lady Gaga) Trả lờiNhững hit của Má mình (Lady Gaga) - 15 Trả lời
CM :Con gái dê hơn con trai ^_^b(Khu Vực Cấm Chị Em Phụ Nữ) Trả lờiCM :Con gái dê hơn con trai ^_^b(Khu Vực Cấm Chị Em Phụ Nữ) - 13 Trả lời
9/4 numberone Trả lời9/4 numberone - 11 Trả lời
Nhạc Âu Mỹ - US-UK Trả lờiNhạc Âu Mỹ - US-UK - 10 Trả lời
Nếu một ngày bạn buồn và muốn khóc Trả lờiNếu một ngày bạn buồn và muốn khóc - 7 Trả lời
Nhạc Việt Nam - V-pop Trả lờiNhạc Việt Nam - V-pop - 7 Trả lời
Truyện cười Vova Trả lờiTruyện cười Vova - 7 Trả lời
Cherry94ST Trả lờiCherry94ST - 7 Trả lời
Xin lỗi vì tớ đã thích cậu Trả lờiXin lỗi vì tớ đã thích cậu - 6 Trả lời
Thơ vui về thi cử lượt xemThơ vui về thi cử - 2828 Xem
Phân tích vẻ đẹp của chị em Thúy Kiều lượt xem Phân tích vẻ đẹp của chị em Thúy Kiều - 1965 Xem
Xin lỗi vì tớ đã thích cậu lượt xemXin lỗi vì tớ đã thích cậu - 938 Xem
PHÂN TÍCH BÀI THƠ "NÓI VỚI CON" CỦA Y PHƯƠNG lượt xemPHÂN TÍCH BÀI THƠ "NÓI VỚI CON" CỦA Y PHƯƠNG - 771 Xem
dạy nhảy i am the best !!! lượt xemdạy nhảy i am the best !!! - 729 Xem
Văn nghị luận: Mùa xuân nho nhỏ lượt xemVăn nghị luận: Mùa xuân nho nhỏ - 693 Xem
dạy nhảy roly poly lượt xemdạy nhảy roly poly - 589 Xem
DAM TV - Kênh giải trí lượt xemDAM TV - Kênh giải trí - 556 Xem
phân tích pài thơ "sang thu" đây pà con ơi lượt xemphân tích pài thơ "sang thu" đây pà con ơi - 549 Xem
9/4 numberone lượt xem9/4 numberone - 469 Xem

Em đã thua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun May 20, 2012 3:56 pm
Ryeowook_nhok_quynh

Thành Viên- Ryeowook_nhok_quynh
Danh HiệuThượng úy

Thượng úy
Hiện đang:
Gold Gold : 478
Gold Gold : 478
Em đã thua Vide10
Bài gửiTiêu đề: Em đã thua

»Tiêu đề: Em đã thua

Anh thân! Em tưởng rằng chấp nhận yêu anh là em có thể tìm thấy hạnh phúc mà biết bao người mong có và em sẽ có được một bờ vai chia sẻ, một cánh tay dìu bước lúc em gặp khó khăn. Anh sẽ là chỗ dựa cho em những lúc em mệt mỏi, anh quan tâm sẻ chia với em những lúc em cần, hiểu em, thông cảm cho em và trên hết là có thể yêu em một tình yêu trong sáng, bao dung, có thể cho mà không đòi hỏi phải đáp lại. Nhưng có lẽ em đòi hỏi ở anh quá nhiều, tưởng rằng với anh chỉ cần có tình yêu nồng cháy chung thủy và hết lòng vì anh là đủ.

Em yêu anh nhiều như vậy vẫn chưa đủ sao anh? Yêu anh để rồi em không ngủ nổi khi mấy ngày không được gặp anh.Yêu anh và mong được sự quan tâm chia sẻ của anh mà cũng là quá đáng sao anh? Em biết yêu anh là phải chấp nhận những gì thuộc về con người anh nhưng anh không thể vì em mà quan tâm em hơn chút nữa sao anh? Em khao khát như thế nào khi nhìn thấy từng đôi tay trong tay những ngày lễ tết, chắc tại vì em mong chờ ở anh quá nhiều nên làm anh mệt mỏi phải không anh? Dù em có mạnh mẽ đến mấy thì em cũng cần một bờ vai để dựa vào những lúc mệt mỏi cần được chia sẻ, một vòng tay ôm lấy những lúc cần được che chở, một nụ hôn để củng cố lại những lo sợ về một tương lai... như vậy đâu phải quá tham lam đúng không anh? Anh biết em khao khát những lúc gặp được anh như thế nào không?
Anh biết không, nói lời chia tay anh mà em đã khóc biết bao nhiêu lần. Chia tay anh vì lý trí nói với em rằng em sẽ không tìm thấy hạnh phúc với tình yêu đó, chia tay anh vì lý trí nói với em anh đã không dành tình yêu chân thành cho em. Anh nói rằng hãy cứ làm như em muốn và rằng anh cũng đã mệt mỏi với em nhiều rồi. Anh có biết là em đau đến như thế nào không? Chắc là duyên số không có nên đã đẩy anh và em xa nhau rồi phải không anh? Em cũng không biết thực tại anh và em ai là người khổ hơn nữa vì vậy nên em đã đổ tội cho số phận và hi vọng rằng sau đó em và anh sẽ thanh thản khi chúng mình không còn là gì của nhau.
Em đang khóc đấy anh, những con sóng trong tim cứ ùa vào làm em như muốn nghẹt thở. Em cũng không hiểu vì sao em khóc mà cũng không biết vì sao em lại viết lá thư này dù biết rằng anh sẽ không bao giờ đọc được nó.
Em đã thua, thua thật sự anh ạ. Em không biết rốt cục tình cảm chúng mình dành cho nhau có phải là thứ tình yêu mà dân gian ca ngợi để rồi bất cứ ai khi lớn lên đều khao khát đón chờ nó hay không nữa, và nếu là đúng như vậy thì em thật sự đang cảm thấy vị đắng trong cổ họng mình anh ạ
Anh à! Em đã sẵn sàng để buông tay anh và có lẽ thật sự phải buông thôi bởi vì em đã mệt nhoài, cánh tay đã mỏi nhừ theo những ngày tháng chạy theo cái bóng của anh. Và giờ đây em đã tự nhủ với mình rằng em đã là người rời xa anh mà, lẽ ra em phải lấy làm vui vẻ mới đúng chứ. Nhưng sao em lại cứ khóc, em vẫn cứ nghẹn lời khi người ta hỏi về anh và rồi khẽ quay đi chấn tĩnh và để lấy lại tinh thần. Đây không phải là lần khóc đầu tiên của em dành cho anh đúng không? Người ta nói em cứng cỏi nhưng không biết sao trước anh em có thể bật khóc nhẹ nhàng quá vậy anh?

Message reputation : 100% (1 vote)

Tài Sản của Ryeowook_nhok_quynh

Fri May 25, 2012 5:32 pm
Simon

Thành Viên- Simon
Danh HiệuCửu Vỹ Hồ

Cửu Vỹ Hồ
Hiện đang:
Gold Gold : 157592
Gold Gold : 157592
Em đã thua Vide10
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã thua